RP - Karaoke - 1000K Thanh Thảo q12. sau covid hàng mới cập bến

Lượt xem: 7,884

thethinh

18/6/17
0
0
0
27
thân chào các ml của rờ phang. hôm qua mới ghé lại thanh thảo sau nhiều tháng phiêu bạt chuột bạch. đc chị má mì kêu cho 3 em 17 18t ngon quá xá.
đánh giá
thái độ hơi nhát vì các em mới làm đc gần tháng. nhưng k có kiểu bố láo( ai đi thanh thảo rồi thì biết) các e đào đa phần ngoan.
face teen là chắc rồi. xinh hay k tuỳ mắt người. nhưng tao dám chắc là ko có chuyện xấu
bill rẻ bèo cho 1 quán bia ôm 3 thằng uống 1 thùng kara 2 tiếng 1triệu2
tip min 300.ae nào sộp thì 500 . má mì bằng đào 300
bài tao đăng góp phần đa dạng diễn đàn đéo nhằm mục đích pr quán. ae nào từng đi kara với t thì biết nên đừng cmt vào kêu t pr mắc mệt
chúc các mày đã tay bóp vú. đ m bóp nhẹ nhẹ thôi để thằng sau hưởng.
ps: vào gặp chị loan kêu bạn Phương để đc nhiệt tình hơn

Damnson

17/3/19
0
0
0
31
thân chào các ml của rờ phang. hôm qua mới ghé lại thanh thảo sau nhiều tháng phiêu bạt chuột bạch. đc chị má mì kêu cho 3 em 17 18t ngon quá xá.
đánh giá
thái độ hơi nhát vì các em mới làm đc gần tháng. nhưng k có kiểu bố láo( ai đi thanh thảo rồi thì biết) các e đào đa phần ngoan.
face teen là chắc rồi. xinh hay k tuỳ mắt người. nhưng tao dám chắc là ko có chuyện xấu
bill rẻ bèo cho 1 quán bia ôm 3 thằng uống 1 thùng kara 2 tiếng 1triệu2
tip min 300.ae nào sộp thì 500 . má mì bằng đào 300
bài tao đăng góp phần đa dạng diễn đàn đéo nhằm mục đích pr quán. ae nào từng đi kara với t thì biết nên đừng cmt vào kêu t pr mắc mệt
chúc các mày đã tay bóp vú. đ m bóp nhẹ nhẹ thôi để thằng sau hưởng.
ps: vào gặp chị loan kêu bạn Phương để đc nhiệt tình hơn

tieubao87

2/11/14
0
0
0
co thang nao di hong ? chu nat ne ? gom lai 3 thang di ! thang 400k di du roi ! ma mi tao lo ! hihihi

conmeo123

24/11/17
0
0
0
35
Quán lồn này chán thấy mịa có gì vui đâu, quần áo đéo cởi cái gì mò vú sơ sơ chứ được mịa gì, ăn chơi vậy ức chế chết mẹ, vừa tốn tiền cho tụi nó ăn nhậu vừa cho tiền tụi nó mà đéo được gì, ghé 130nguyễn thái sơn ngồi ca hát rồi lên lầu chịch luôn có 800k, em út cởi truồng thoải mái