RP - Karaoke Karaoke tay vịn Gò té

Lượt xem: 4,775

teokhang

12/6/14
0
0
0
Tổng chào 500 tml Rphang!
E mem mới từ trời đất qua đây, lý do lý trấu các bác cũng biết rồi đấy. Nay mới lập đc cái lích, chia sẻ với ae địa chỉ karaoke e mới đi hôm t7. Chỗ này chắc cũng có nhiều ae bit rồi, đc 45 LĐT gò té, tên Phương Nam nhé.
Quánh giá cá nhân: csvc 5-6đ hơi yếu, phòng cũng rộng rãi nha. E út thì có xinh có xấu,no bra, bóp vếu thoải mải, mò cua thì ko nha. Bữa đó nhậu tê tê rồi, má mì dắt vô e nào là ngồi luôn, e ko biết có nhiều đào hok nữa.
Rổ rá, 4 ng bill 1 thùng taiger, 2 dĩa trái cây, 2 gói snack, 1 gói thuốc, ngồi 2h, tổng 1.5 củ, bo má mì 2 xị, đào 3 xị.
Cũng tê nên e quên chụp ảnh, ae nào đi chỗ này rồi cung cấp thêm thông tin nha. Lần đầu rp có gì chưa chuẩn ae góp ý, đừng nói lời cay đắng tội e.
Nhân tiện, các lão làng kara ôm cho e hỏi q.12, hóc môn có chỗ nào ka ngon share e với, muốn ra ngoại thành đổi gió à.

Kuteen

12/8/18
0
0
0
38
Tổng chào 500 tml Rphang!
E mem mới từ trời đất qua đây, lý do lý trấu các bác cũng biết rồi đấy. Nay mới lập đc cái lích, chia sẻ với ae địa chỉ karaoke e mới đi hôm t7. Chỗ này chắc cũng có nhiều ae bit rồi, đc 45 LĐT gò té, tên Phương Nam nhé.
Quánh giá cá nhân: csvc 5-6đ hơi yếu, phòng cũng rộng rãi nha. E út thì có xinh có xấu,no bra, bóp vếu thoải mải, mò cua thì ko nha. Bữa đó nhậu tê tê rồi, má mì dắt vô e nào là ngồi luôn, e ko biết có nhiều đào hok nữa.
Rổ rá, 4 ng bill 1 thùng taiger, 2 dĩa trái cây, 2 gói snack, 1 gói thuốc, ngồi 2h, tổng 1.5 củ, bo má mì 2 xị, đào 3 xị.
Cũng tê nên e quên chụp ảnh, ae nào đi chỗ này rồi cung cấp thêm thông tin nha. Lần đầu rp có gì chưa chuẩn ae góp ý, đừng nói lời cay đắng tội e.
Nhân tiện, các lão làng kara ôm cho e hỏi q.12, hóc môn có chỗ nào ka ngon share e với, muốn ra ngoại thành đổi gió à.

Kiend

19/7/16
0
0
0
30
Tem, bữa tao đi bên gò vấp phải bo 5 xị, đào mập như heo, bo 3 xị 4 xị nó cười vào mặt tao, bùn quá

Saobang1911

7/3/18
0
0
0
32
Chỗ bác đi 45 là vừa ka vừa mátxa hả, tui nghi tui đi 47 kế bên áh, haha

MinhBap

25/9/17
0
0
0
32
2 bác giống tui rồi toàn đi mấy kiểu này ko dc mò cua bắt ốc add nhau hôm nào set kèo thơm đi mới dc share 1 quán oke lắm

sieuquay777

27/1/17
0
0
0
34
Quán phương nam tui cũng mới đi tháng trc. Nói chung cũng tạm giá thành phải chăng

jason12m

8/5/17
0
0
0
34
Hỏi nhỏ anh em đồng dâm. Nếu vào đó mà đi 1 mình có dc ko nhỉ. Nó có đón típ ko hay đuổi. Mong anh em đồng dâm tương trợ cho đường đi nước bước. Tại đi đông ngại. Thích đi 1 mình trải nghiệm. Cảm ơn anh em

buithithe@

13/7/17
0
0
0
27
Chỗ nãy trước tao hay đi e Vy, mà tụi giữ xe bảo vệ ở đây mất dạy quá, đánh nhau 1 lần rồi tao chưa bao giờ đi lại