RP - Sài Gòn - CÓ PIC - Karaoke Tấu Hài

Lượt xem: 5,877

nhocsongoku

17/1/18
2
0
1
35
Đầu bài em xin chào toàn thể ae 4Rum.
Chiện là vậy, mấy ngày trc em có đọc đc bài viết của thằng bánh lồn nào quên rồi.
E thấy cách giới thiệu em hàng 5000M có 1 tấm ảnh, ae vào bàn tán xôn sao.
Thằng bánh ghi ae sét kèo nó phải kiểm tra kỷ lắm. Sợ mấy ae đi check quỵt, ko có tiền trả, tội mấy em hàng, và k ai đền.
Và sau đây em bắt đầu Tấu Sớ đây : 1
Mày sợ em hàng mày sụp, trong khi đó đi chơi chịch gái các kiểu, đc bao nhiu ae dám để cái mặt lò ra trên ZaLo?
Còn ae tụi tao đi check sụp thì ai sợ hộ tụi tao?
Ai đền cho tụi tao?
5000M chứ đâu phải 50K đâu ông nội.
500K đi check sụp ae còn bóp trứng dái, huống hồ gì 5000M.
Chủ Đề : 2
Giá 5000M có rất rất rất nhìu gọi là sự lựa chọn.
ko biết em hàng của mày đẹp cở mấy em Ở Sunflower, Dmaxx, 166 (Dzách Lục Lục), 97 Sương Nguyệt Ánh, 137B Nguyễn Văn Cừ...
mấy em ở đây tươi xanh, ko còn gì để bàn cải,
Tàu Nhanh có giá : 2M===>>4M 1shot, và 1shot mấy em nguyện típ mấy A Ra Lâu, còn gọi là chơi đồ nhé. Có điều phải có tiền, Và nhìn sạch sẽ, Lịch sự.
còn Ô Vờ 9 có giá mặt bằng chung, 5M===>>10M tùy theo em đó ra giá, Và Độ Đẹp của ẻm mà ẻm định Giá nhé.
Đặt Biệt ở mấy chổ này Ô Vờ 9 mấy ẻm chỉ cho mày chịch 2s, có em nào mến mày thì có thể 3 hoặc 4. Tùy theo độ may mắn của ae.
quay lại Chủ Đề : 1
cái em hàng của mày Ra Giá 5000M cho 1 lần chịch, hnay đã có khách chưa?
tao chỉ hỏi thăm mày hoy, nhà tao nghèo, ko có điều kiện đi check hàng củ quả.
tao chỉ đi check hàng 200K 300K 1shot thôi.
Kính Gửi những Thằng Bánh Lởm,
em mệt dồi, có 1 2 pick ảnh chổ em đi chơi, có Má Mi và 3 em đang ngồi vs tụi em ạ.
Chị Thư Bên 97 Sương Nguyệt Ánh.
ae nào đến đây chơi rồi chắc ko xa lạ cái tên MaMi này.

15/2/19
13
5
6
Đầu bài em xin chào toàn thể ae 4Rum.
Chiện là vậy, mấy ngày trc em có đọc đc bài viết của thằng bánh lồn nào quên rồi.
E thấy cách giới thiệu em hàng 5000M có 1 tấm ảnh, ae vào bàn tán xôn sao.
Thằng bánh ghi ae sét kèo nó phải kiểm tra kỷ lắm. Sợ mấy ae đi check quỵt, ko có tiền trả, tội mấy em hàng, và k ai đền.
Và sau đây em bắt đầu Tấu Sớ đây : 1
Mày sợ em hàng mày sụp, trong khi đó đi chơi chịch gái các kiểu, đc bao nhiu ae dám để cái mặt lò ra trên ZaLo?
Còn ae tụi tao đi check sụp thì ai sợ hộ tụi tao?
Ai đền cho tụi tao?
5000M chứ đâu phải 50K đâu ông nội.
500K đi check sụp ae còn bóp trứng dái, huống hồ gì 5000M.
Chủ Đề : 2
Giá 5000M có rất rất rất nhìu gọi là sự lựa chọn.
ko biết em hàng của mày đẹp cở mấy em Ở Sunflower, Dmaxx, 166 (Dzách Lục Lục), 97 Sương Nguyệt Ánh, 137B Nguyễn Văn Cừ...
mấy em ở đây tươi xanh, ko còn gì để bàn cải,
Tàu Nhanh có giá : 2M===>>4M 1shot, và 1shot mấy em nguyện típ mấy A Ra Lâu, còn gọi là chơi đồ nhé. Có điều phải có tiền, Và nhìn sạch sẽ, Lịch sự.
còn Ô Vờ 9 có giá mặt bằng chung, 5M===>>10M tùy theo em đó ra giá, Và Độ Đẹp của ẻm mà ẻm định Giá nhé.
Đặt Biệt ở mấy chổ này Ô Vờ 9 mấy ẻm chỉ cho mày chịch 2s, có em nào mến mày thì có thể 3 hoặc 4. Tùy theo độ may mắn của ae.
quay lại Chủ Đề : 1
cái em hàng của mày Ra Giá 5000M cho 1 lần chịch, hnay đã có khách chưa?
tao chỉ hỏi thăm mày hoy, nhà tao nghèo, ko có điều kiện đi check hàng củ quả.
tao chỉ đi check hàng 200K 300K 1shot thôi.
Kính Gửi những Thằng Bánh Lởm,
em mệt dồi, có 1 2 pick ảnh chổ em đi chơi, có Má Mi và 3 em đang ngồi vs tụi em ạ.
Chị Thư Bên 97 Sương Nguyệt Ánh.
ae nào đến đây chơi rồi chắc ko xa lạ cái tên MaMi này.

Sevenlee

31/10/16
0
0
0
36
Miss Thư thì đéo còn ai xa lạ . Nhưng trước đẹp hơn giờ . Chơi từ hồi dmax lết zái qua ruby rồi xuống tới MGM võ thị sáu . Công nhận thằng thớt nó nói đúng . Hàng 5 củ có rất nhiều sự lựa chọn .

seolap302

20/11/15
0
0
0
32
Uh dù số tiền ko lớn mà đặt ko đúng nơi thì nó ko đáng lắm !

shopimen2017

20/4/18
0
0
0
39
@VitaminK : Hình này & Bill này. Đi lâu rồi em. Kkaka. Phải mới đây đâu.: )) : )) Shanghai này. Em share anh quản lý Phương Thảo ấy. Đi 1 lần , ko hẹn ngày quay lại.