300k - Karaoke - Miền Nam Karaoke Lái Thiêu

Lượt xem: 3,382

Cumi

24/3/17
0
0
0
28
Lại tiếp tục chương trình karaoke tranh giải Bàn Tay Vàng
Sau chầu nhậu bí tỉ,thằng em đề xuất giải trí,hát hì cho giải bia.Vậy là từ Q12 lê mông qua Lái Thiêu
Quán to,rộng vật vã ko như ở SG
Nhìn thì thấy em út dập dìu đi lại trong quán,kiểu như công khai,thấy thằng em đâm thẳng vào chứ ko nói pass gì hết
Em út tùy sở thích,teen và dễ thương cũng có,chịu quậy lắm,rất nhiệt tình
Đặc biệt là ko mặc nội y,mặc đò kiểu che cho có,mò bốc hốt móc thoải mái,có thể yêu cầu múa lửa dc,cái này mình ko chơi nên ko biết bo thêm bao nhiêu
Mình ngồi bé 20t,ngực cực đẹp,úp mặt vào đó luôn,bà mẹ nó,đúng là gái teen,rờ cái núm vú đang mềm,se se một phát nó cứng ngắt,nhìn qua lớp áo mỏng nó nhọn hoắt,kích thích gì đâu,rờ xuống dưới em nó giật giật,ướt mem.Mấy em còn có chiêu ngồi lên đùi cạ bướm nhún nữa,kích thích vl
Sau 2h hết 1 thùng bia,trái cây và vài thứ linh tinh... Bill 1,8t
Bo 200k~300 tùy thích,mình bo 300 vì bé quá ngon
Ko hỏi chịch nên ko biết là có chịch luôn hay ko nhé
Update : quán karaoke Thuận Kiều,còn gọi là chuồng bò,đường Phan Châu Trinh- Lái Thiêu

Đức Vũ

2/5/16
1
0
1
49
Lại tiếp tục chương trình karaoke tranh giải Bàn Tay Vàng
Sau chầu nhậu bí tỉ,thằng em đề xuất giải trí,hát hì cho giải bia.Vậy là từ Q12 lê mông qua Lái Thiêu
Quán to,rộng vật vã ko như ở SG
Nhìn thì thấy em út dập dìu đi lại trong quán,kiểu như công khai,thấy thằng em đâm thẳng vào chứ ko nói pass gì hết
Em út tùy sở thích,teen và dễ thương cũng có,chịu quậy lắm,rất nhiệt tình
Đặc biệt là ko mặc nội y,mặc đò kiểu che cho có,mò bốc hốt móc thoải mái,có thể yêu cầu múa lửa dc,cái này mình ko chơi nên ko biết bo thêm bao nhiêu
Mình ngồi bé 20t,ngực cực đẹp,úp mặt vào đó luôn,bà mẹ nó,đúng là gái teen,rờ cái núm vú đang mềm,se se một phát nó cứng ngắt,nhìn qua lớp áo mỏng nó nhọn hoắt,kích thích gì đâu,rờ xuống dưới em nó giật giật,ướt mem.Mấy em còn có chiêu ngồi lên đùi cạ bướm nhún nữa,kích thích vl
Sau 2h hết 1 thùng bia,trái cây và vài thứ linh tinh... Bill 1,8t
Bo 200k~300 tùy thích,mình bo 300 vì bé quá ngon
Ko hỏi chịch nên ko biết là có chịch luôn hay ko nhé
Update : quán karaoke Thuận Kiều,còn gọi là chuồng bò,đường Phan Châu Trinh- Lái Thiêu

Phuc Vip

11/1/20
0
0
0
31
M đang hồi tưởng kí ức àk tml !! Địa chỉ đâu tao ở vsip đây !!

lxquan

25/10/16
0
0
0
41
Ninh kieu Can Tho
Tưởng chủ thớt là thành viên nhóm của t hóa ra ko phải. Hehe. Có j thất lễ nhé. Nhóm t đi chỗ này khá nhiều.
1 số nhận xét thực tế cho ae là chỉ nên đi 4 người thôi. Vì ở đây nói thẳng là xèng nào của nấy. Đi tầm 3 4 người thì còn đủ đào đẹp mà lựa. Chứ nhiều hơn thì ăn thịt mỡ cũng ngán. Quậy thì rất quậy. Vui cũng rất vui. Các e nhìn nét đẹp kiểu quê mùa.
Cơ sở vật chất thì ok. Nhảy sexy rồi bú bóp mốc lốp thoải mái con đà điểu.
Nếu chơi đẹp thì mang mỗi người tầm 2 củ là quậy vô tư tới nóc luôn.
Quán này gần cafe milano đúng chăng tml thớt. Hehe. Tụi tao toàn tập kết bên đó lúc 2h chiều trước khi vào quẩy

humapr01

5/5/17
0
0
0
36
Quán nằm trên đường nào vậy, khoái chỗ nào teen chịu quậy