Karaoke Tay Vịn: Pha Chơi dại với Sếp để lấy điểm

Lượt xem: 17,141

Toyota Takuda

28/9/22
1
0
1
Được ông @Su_Ca_Ra_Ki share cho vài quán karaoke tay vịn ở q1, mấy lần trước dẫn ông Sếp đi bên Q5 chơi chán vãi về bị chửi nữa chứ, nhưng lần này lấy điểm lại với ông Sếp dẫn qua Q1, cũng tin tưởng ông @Su_Ca_Ra_Ki mạnh dạn tuyên bố với Sếp, nếu đi bên này ko vui em trả bill cho Sếp, tăng 1 mình lỡ trả bill rồi, lần này chơi lớn luôn, phải thì nhịn đói cả tháng, còn ok thì lấy điểm với Sếp.
Cám ơn ông @Su_Ca_Ra_Ki không uổn công tin tưởng, ko thôi là tôi lên bốc phốt ông liền (hihihi), đúng là chổ này hợp với ông Sếp hơn bên Q5, mấy bé chơi vui vẻ, nhiệt tình, bên đây ko được bấm đt, nên pv vào thu đt hết, ok good, mấy bé cũng có bào bia, nhưng chấp nhận được và hợp lý nha anh em, mấy chổ lần trước đi có mấy người, mà ra hơn 5 thùng bia (ko hợp lý), được cái lên thùng mới là đều báo mình hết nha, ko phải tự ý lên. Nói chung một chổ tiếp khách hoặc đãi Sếp là ok.
Mình đi nhóm 5 người uống 3 thùng bia, 2 dĩa trái cây, 1 món ăn bill gần 9 triệu
Giá cũng khá ổn áp đấy anh em
Khúc quan trọng đã đến, mình nói để em tính cho, Sếp nói "thôi để anh tính, chú mày tính tăng 1 bên nhà hàng rồi, chổ này good đấy chú, để anh lo cho", khúc này thấy nhẹ lòng anh em ạ. Không biết lấy điểm được chưa, nhưng trước tiên ổng vui là ok rồi anh em.

Sửa lần cuối: