500k - Karaoke - Tân Phú Holywood, ngon bổ rẻ

Lượt xem: 702

dienbaquan

Member
19/11/15
3
2
6
Dm viết report trong tâm trạng GATO vì hôm nay giáo chủ Vương Trùng Dương đi cùng bè lũ Châu Bá Thông, Doãn Chí Bình, Khưu Xử Cơ đi chơi The King vui hết nấc mà ko có mình. @Vikhuan1985 đồ đệ ngồi nhà thuần hóa sư tử mà chảy nước miếng lắm đó nha giáo chủ.
Thôi thì report lại quán Holywood hôm qua mới bay cùng giáo chủ tới 10h đêm.
Csvc: ngon, chả có gì phải chê.
Đào: hơn 100 em. Teen, ngon, ko bào đồ ăn, bia bọt. Vui vẻ dễ thương chịu chơi hết mình.
Bill tip: 170k/h, tip 500.
Dc: 231 bình long quận bình tân
Theo tao thì đây là quán kara rẻ nhất mà Toàn Chân giữa tụi tao hay đi nhất. Hình hoẹt ko có chỉ có 1 tấm hôm qua tao có post bên bài report karaoke the king. Ai muốn xem lội bộ qua đó tìm. Dạo này sư tử loạn quá nên ko dám manh động.

Younr

7/12/19
0
0
0
26
Dm viết report trong tâm trạng GATO vì hôm nay giáo chủ Vương Trùng Dương đi cùng bè lũ Châu Bá Thông, Doãn Chí Bình, Khưu Xử Cơ đi chơi The King vui hết nấc mà ko có mình. @Vikhuan1985 đồ đệ ngồi nhà thuần hóa sư tử mà chảy nước miếng lắm đó nha giáo chủ.
Thôi thì report lại quán Holywood hôm qua mới bay cùng giáo chủ tới 10h đêm.
Csvc: ngon, chả có gì phải chê.
Đào: hơn 100 em. Teen, ngon, ko bào đồ ăn, bia bọt. Vui vẻ dễ thương chịu chơi hết mình.
Bill tip: 170k/h, tip 500.
Dc: 231 bình long quận bình tân
Theo tao thì đây là quán kara rẻ nhất mà Toàn Chân giữa tụi tao hay đi nhất. Hình hoẹt ko có chỉ có 1 tấm hôm qua tao có post bên bài report karaoke the king. Ai muốn xem lội bộ qua đó tìm. Dạo này sư tử loạn quá nên ko dám manh động.

thangnhom123

17/1/18
0
0
0
34
Xin info với chủ thớt ơi! Nhà cũng gần đây, bữa đi bar xong 4h vô mà gái xấu quá xấu!

Cá Cơm

5/9/16
0
0
0
T sửa lại thêm phần dc vào rồi đó mấy tml. Viết report mà trong tâm trạng Gato nó hay bị quên.