Sài Gòn - Karaoke - 4500K Karaoke Sky 39 Sương Nguyệt Ánh

Lượt xem: 5,785

thai89

6/2/17
1
0
1
34
Hi all , sáng nay rãnh , mì xin đưa chút ý kiến của mình về hai địa điểm mình có dịp trải nghiệm vừa qua .
Sau bữa offline vui vẻ cùng ae diễn đàn , mì có may mắn được theo chân các idol đi khai phá karaoke Sky được post trên diễn đàn vài ngày trước .
Tham gia cuộc vui gồm có : idol @Vi Tiểu Bảo , @- Tương Dạ - , @Hoangtumapsg .
Quán nằm trên cung đường sang chảnh Sương Nguyệt Ánh , với tầng lớp bảo vệ và phục vụ phòng tương đối nhiều.
CSVC : chuẩn cho việc tiếp khách , hệ thống âm thanh ánh sáng hay .
Phục vụ phòng : dễ thương , không đòi hỏi hay vòi tiền , phục vụ theo chuẩn ks trên 3*.
KTV : trước khi đi , ku VTB cẩn thận gọi đặt hàng sẵn để ae khỏi phải chờ lâu , và sau 20p chờ đợi mỏi mòn 4 em cũng đến , xét về ngoại hình mấy em trong này hơi kém hơn một số địa điểm mì từng đi như zách lục lục , 68 , du xuân .......... mì , @- Tương Dạ - , và a @Hoangtumapsg đều lắc đầu , riêng ku VTB thấy tội nghiệp nên gọi 2 em ngồi chung >>>>> idol có khác
- Đáng lí ra là đào của quán , thì các em phải nhiệt tình , nhưng theo mì cảm nhận các em chơi chán bỏ mẹ , mặc dù ku VTB đã làm thủ tục đầu tiên siêu đẹp với quản lí Trung mami . Được tầm nửa tiếng thì chuyện gì đến cũng đến

aquariusgen

10/10/17
0
0
0
36
Hi all , sáng nay rãnh , mì xin đưa chút ý kiến của mình về hai địa điểm mình có dịp trải nghiệm vừa qua .
Sau bữa offline vui vẻ cùng ae diễn đàn , mì có may mắn được theo chân các idol đi khai phá karaoke Sky được post trên diễn đàn vài ngày trước .
Tham gia cuộc vui gồm có : idol @Vi Tiểu Bảo , @- Tương Dạ - , @Hoangtumapsg .
Quán nằm trên cung đường sang chảnh Sương Nguyệt Ánh , với tầng lớp bảo vệ và phục vụ phòng tương đối nhiều.
CSVC : chuẩn cho việc tiếp khách , hệ thống âm thanh ánh sáng hay .
Phục vụ phòng : dễ thương , không đòi hỏi hay vòi tiền , phục vụ theo chuẩn ks trên 3*.
KTV : trước khi đi , ku VTB cẩn thận gọi đặt hàng sẵn để ae khỏi phải chờ lâu , và sau 20p chờ đợi mỏi mòn 4 em cũng đến , xét về ngoại hình mấy em trong này hơi kém hơn một số địa điểm mì từng đi như zách lục lục , 68 , du xuân .......... mì , @- Tương Dạ - , và a @Hoangtumapsg đều lắc đầu , riêng ku VTB thấy tội nghiệp nên gọi 2 em ngồi chung >>>>> idol có khác

Lam chan huy

6/10/18
0
0
0
34
2 bé em chọn điều tên Nhi. Mà song Nhi này hút thuốc 3 số 5 nữa nên em chạy luôn

inuyasha

17/7/17
0
0
0
40
Ko biết DMAX 9 TTT còn ko nhỉ ?
Bạn @mixaojon qua thử số 2 Nam Quốc Cang Q1 , hay hệ thống KTV ( Kiến Trúc Việt ) ... xem dàn đào có ngon hơn ko .

Cudem88

31/12/16
0
0
0
35
May quá đang định rủ ae test quán này. Thấy bác report thế thôi em té nhanh. Haha. Cảm ơn bác đã rì phọt