Karaoke Nhậu Riết Ngu

Lượt xem: 693

Phong Vu123456

16/4/20
0
0
1
14
Hôm nay vừa nhậu hết tăng 1 , gặp 1 số ae rủ đi tăng 2 và t ưu tiên thanh toán trước chầu 2 .. 1tr2 .
Và ae kéo thêm chầu 3 giải trí là karaoke RuBi ở hl2 , ở đây má mì dẩn đào vào cho ae chọn nhé . dù say nhưng t vẩn chọn cho mình con nhỏ xinh vải , t hơi bị tương tư rồi haizzz. Em tên Ngân , xinh đẹp hát hay ngồi nắm tay t hoài , muốn ngủ lại lun .

Hát hò gần 2 tiếng tính tiền 2600k thằng bạn trả , t bo e ngồi với t 5xị , mấy chú kia cũng bo em ngồi chung 5 xị hết .
12h đêm .
Dù biết thằng bạn xỉn nhưng t vẩn để cho nó chở về nhà nó ( tạo cảm giác mạnh thôi , mà hơi bị teo thèn nhỏ thật kkk)
Về nhà nó gần chợ bình chánh .
T quanh về đoàn nguyễn tuân ngay khúc kua massage xông hơi Hồng Ngọc
Vào mua vé thường 150k cho thằng locker 50k .
Nó chọn con nhỏ già hơn má nó haizzz
Vào xông hơi xong ra em nó tắm rửa , ko massage cầm chim bj thẳng lun . T xỉn wa ko ra nổi , em nó nằm ôm t hẹn 3h sáng ra ca đi khách sạn tới 6h giá 1triệu . t ok ,
Bo em nó 300k rồi ra quán đợi ,
em nó lấy dt t bấm 2 số dt toàn 11số , để t gọi cho bà nội nó . haizzz toàn ko liên lạc đc , biết gặp ngay con âm binh .
_ t vẩn chạy ngang quán đó kêu thằng locker khi nải ra hỏi nó , thì nó ngủ mẹ rồi .
Thằng locker nói để mai em chửi thấy bà nó , t ok rồi về .
Chạy tứ tung khuya vắng . thấy massage Nguyên Thủy , Đinh Đức Thiện ngay công ty Thuận Phương , còn mở cửa t vào lun . cũng xông hơi tiếp . t đi vé thường cũng 150k .
E số 10
Có nét , vú nhỏ , bím khỏi chê nhưng cho sờ ngoài ko moi móc . có vẻ hơi khó chịu khi thấy t còn xỉn . xin vét éo cho haizzz, dù nói bo thêm .
Xong hi 98% bj 2% vì nó ngậm đc 2/lần cho có lệ .
T nản ráng cho ra , xong bo em nó 200k , vừa ra quán đóng cửa , 4h nó dẹp .
.... Hết mấy triệu của t éo ra đám ôn gì . haizzz
Sáng rồi về ngủ lun , đi đêm có ngày gặp ma , chạy lòng vòng đêm khuya mà éo thấy con ma nào , chán . haizzz.

Andrew123

27/2/19
0
0
0
26
Hôm nay vừa nhậu hết tăng 1 , gặp 1 số ae rủ đi tăng 2 và t ưu tiên thanh toán trước chầu 2 .. 1tr2 .
Và ae kéo thêm chầu 3 giải trí là karaoke RuBi ở hl2 , ở đây má mì dẩn đào vào cho ae chọn nhé . dù say nhưng t vẩn chọn cho mình con nhỏ xinh vải , t hơi bị tương tư rồi haizzz. Em tên Ngân , xinh đẹp hát hay ngồi nắm tay t hoài , muốn ngủ lại lun .

Hát hò gần 2 tiếng tính tiền 2600k thằng bạn trả , t bo e ngồi với t 5xị , mấy chú kia cũng bo em ngồi chung 5 xị hết .
12h đêm .
Dù biết thằng bạn xỉn nhưng t vẩn để cho nó chở về nhà nó ( tạo cảm giác mạnh thôi , mà hơi bị teo thèn nhỏ thật kkk)
Về nhà nó gần chợ bình chánh .
T quanh về đoàn nguyễn tuân ngay khúc kua massage xông hơi Hồng Ngọc
Vào mua vé thường 150k cho thằng locker 50k .
Nó chọn con nhỏ già hơn má nó haizzz
Vào xông hơi xong ra em nó tắm rửa , ko massage cầm chim bj thẳng lun . T xỉn wa ko ra nổi , em nó nằm ôm t hẹn 3h sáng ra ca đi khách sạn tới 6h giá 1triệu . t ok ,
Bo em nó 300k rồi ra quán đợi ,
em nó lấy dt t bấm 2 số dt toàn 11số , để t gọi cho bà nội nó . haizzz toàn ko liên lạc đc , biết gặp ngay con âm binh .
_ t vẩn chạy ngang quán đó kêu thằng locker khi nải ra hỏi nó , thì nó ngủ mẹ rồi .
Thằng locker nói để mai em chửi thấy bà nó , t ok rồi về .
Chạy tứ tung khuya vắng . thấy massage Nguyên Thủy , Đinh Đức Thiện ngay công ty Thuận Phương , còn mở cửa t vào lun . cũng xông hơi tiếp . t đi vé thường cũng 150k .
E số 10
Có nét , vú nhỏ , bím khỏi chê nhưng cho sờ ngoài ko moi móc . có vẻ hơi khó chịu khi thấy t còn xỉn . xin vét éo cho haizzz, dù nói bo thêm .
Xong hi 98% bj 2% vì nó ngậm đc 2/lần cho có lệ .
T nản ráng cho ra , xong bo em nó 200k , vừa ra quán đóng cửa , 4h nó dẹp .
.... Hết mấy triệu của t éo ra đám ôn gì . haizzz
Sáng rồi về ngủ lun , đi đêm có ngày gặp ma , chạy lòng vòng đêm khuya mà éo thấy con ma nào , chán . haizzz.

Thichmatxa113

14/7/16
0
0
0
35
nghe mày kể mà tội cho mày vkl, sao không ghe pen spa, chọn đào rồi tới z chống vã! cũng đâu có tệ đến như thế này!

xsmbme

18/7/16
0
0
0
kiểu này tức khỏi ngủ luôn,vừa tốn tiền vừa mang cục tức

Octieus

28/9/19
0
0
0
38
Chấm và ko biết nói gì . 3-4h đêm giờ đó ôm gối ngủ mất tiu . Nhiu tiền đó các anh nên ngủ nghỉ cho tỉnh hôm sau khoẻ r gọi em xinh chịch tốt hơn ko . Vì say sỉn mùi bia ko à , các anh khó ra , các em cũng mệt .