RP - Karaoke KARAOKE KING STAR

Lượt xem: 10,728

Trannhut

15/8/20
0
0
0
Đéo nói nhiều , hqua tao có thằng bạn bên Úc về nc chơi , chả là ở SG lâu năm nhưng ít đi mấy quán ka có gái nhiều (tao toàn đi dưới Đồng Nai thôi) , có đi ở SG tao toàn vô mấy quán ka gia đình .
qua nhậu xong kiếm quán có mấy em út mà ko biết quán nào , tao vào đại quán này .
csvc thì ok , tao cho thag phục vụ 50k nói nó gọi dùm 3 em trẻ trẻ xíu , à tao cũng hỏi trước bo tầm bao nhiêu nó bảo 500k tao ok
ngồi hát chờ tầm 20p thì 3 em vào
tướng tá đẹp kiểu hot girl nhưng 3 em em nào cũng sửa mặt hết rồi
ngồi thì 3 đứa đều bấm đt hoài , tao cũng đéo muốn ngồi với gái nên cũng không phàn nàn gì cả .
mấy em cũng đéo cho làm gì khác ngoài vác vai ôm
giá cả thì bill như dưới , bia giá này thì mắc quá .
anh em nào có quán ngon khu vực gò vấp (cầu vượt quang trung) không share tao với tao cám ơn

RaymondGarl

7/1/15
0
0
0
Đéo nói nhiều , hqua tao có thằng bạn bên Úc về nc chơi , chả là ở SG lâu năm nhưng ít đi mấy quán ka có gái nhiều (tao toàn đi dưới Đồng Nai thôi) , có đi ở SG tao toàn vô mấy quán ka gia đình .
qua nhậu xong kiếm quán có mấy em út mà ko biết quán nào , tao vào đại quán này .
csvc thì ok , tao cho thag phục vụ 50k nói nó gọi dùm 3 em trẻ trẻ xíu , à tao cũng hỏi trước bo tầm bao nhiêu nó bảo 500k tao ok
ngồi hát chờ tầm 20p thì 3 em vào
tướng tá đẹp kiểu hot girl nhưng 3 em em nào cũng sửa mặt hết rồi
ngồi thì 3 đứa đều bấm đt hoài , tao cũng đéo muốn ngồi với gái nên cũng không phàn nàn gì cả .
mấy em cũng đéo cho làm gì khác ngoài vác vai ôm
giá cả thì bill như dưới , bia giá này thì mắc quá .
anh em nào có quán ngon khu vực gò vấp (cầu vượt quang trung) không share tao với tao cám ơn

cuchuoixanh

3/5/18
10
0
1
34
Có quán thùy trang chỗ ngã 4 phạm văn chiêu lên văn thọ . Dàn âm thanh hơi tệ nhưng được cái mấy e xinh tươi

huy nguyen

20/8/15
0
0
0
37
có quán ký con quận 1 nghe ông anh bảo ngon, gái vào bị thu đt hết,k mặc nội y. bo 500k

dongphuong

25/4/17
0
0
0
33
Gò Vấp m vào Karaoke Phương Nam, gần coop mart Phan Văn Trị, csvc ko được đẹp nhưng đào teen, bia tiger 25-27k lon, bo giá sàn 3 xị

Thắng lê

10/3/21
1
0
1
130 Nguyễn Thái Sơn. Q. Gò Vấp
Dưới chân cầu vượt. Đào ok 3 xị tip
Tip quản lý 3 xị - nhân viên phục phụ 1.5 xị
đào chọn thoải mái. 20+ (tip quản lí 3 xị sẽ có trò hay).
bill tầm 7 xị - 1 chai
Cho xjn sdt với ôg

sudaudze

19/9/14
0
1
0
130 Nguyễn Thái Sơn. Q. Gò Vấp
Dưới chân cầu vượt. Đào ok 3 xị tip
Tip quản lý 3 xị - nhân viên phục phụ 1.5 xị
đào chọn thoải mái. 20+ (tip quản lí 3 xị sẽ có trò hay).
bill tầm 7 xị - 1 chai

• Like
Reactions: Heoconhauan