Sài Gòn - CÓ PIC - Karaoke karaoke victory

Lượt xem: 1,972

14/6/16
0
0
0
42
Tình hình là mình ko ăn chơi những chỗ karaoke nên cũng ko trải nghiệm để report gì cho các bác.chỉ là 1 hôm tình cờ quen được 1 em làm trong karaoke victory ngay cổng kcn vĩnh lộc nên lên chia sẻ cho ae ai thick thì trải nghiệm nhé.chứ tui ko có cò mồi hay khuyến khích gì mấy bác đi nhé.có tấm hình để ae chiêm ngưỡng

ThiThi

29/7/16
1
1
1
Tình hình là mình ko ăn chơi những chỗ karaoke nên cũng ko trải nghiệm để report gì cho các bác.chỉ là 1 hôm tình cờ quen được 1 em làm trong karaoke victory ngay cổng kcn vĩnh lộc nên lên chia sẻ cho ae ai thick thì trải nghiệm nhé.chứ tui ko có cò mồi hay khuyến khích gì mấy bác đi nhé.có tấm hình để ae chiêm ngưỡng

tutquanbungchim

29/6/15
0
0
0
49
3 tháng trước có vào đào ở đây đẹp nhưng do k thích karaoke ae nó lôi đi vào 1 tí r về. 3 em đào bửa bọn nó kêu được lắm

ChickyKiller

4/10/15
1
0
1
29
Nói chung mấy dụ này thì mỗi người mỗi gu.khi nhậu cửng cửng vô rồi muốn có người rót bia,lao mặt thì vào đây,rồi cũng xào chẻ bậy bạ chút chút,xong ôm cục nứg đi về ấy mà

Phở Đồng

6/5/16
1
0
1
35
Quán này vào lúc khai trương. Nhớ ko lầm là qua quốc khánh mấy ngày. Đào với má mì dễ thương nhưng bóp thì chưa đc, có kẽ t xui kaka