1000K - Karaoke - Q12 Lập kèo off cafe , nhậu , karaoke ...

Lượt xem: 1,663

magiamgiashopee

1/12/18
0
0
0
36
Lại là mình đây các bạn à he he Do thiếu sót trong công tác chuẩn bị nên Hôm qua đi 778c Nguyễn Kiệm bị sập hầm tức dái quá , kinh nghiệm rút ra chỉ đi quán nào mình đã chơi quen rồi .
Hôm nay mạn phép mình đứng ra chủ trì tạo 1 buổi off cho ae rphang .
Thời gian : thứ 7 tuần này 16/3/2019
Từ 10 sáng đến 5h chiều .
Địa điểm : Lê Văn Khương Q12 .
Nội dung : đầu tiên off cafe nói dóc , đến tầm 11h30 thì chạy ra quán nhậu lai rai cho ae lấy sức , 2h thì mình sẽ qua quán karaoke Thiên Nhiên bóp vú - mò chim
, 4h thì ae có thể đi chịch hay massage tùy vào ae .
Nói rõ luôn : cafe , nhậu , karaoke mình sẽ chỉ định quán nên sẽ chịu trách nhiệm về chất lượng , còn khoảng chịch hoặc massage mình ko dẫn nên ae tự xử .
Nguyên tắc cho newbie : off cafe nói chuyện trước xem có hợp không rồi mới đi , share đều tất cả các khoản ăn chơi .
Chỉ định : ae thích sự sạch sẽ , tiền bỏ ra ăn chơi phải đúng với giá trị của nó .
Kết : ae ko ngại xa thì đến chơi với mình
Ae nào đi thì để lại zalo hoặc inbox cho mình .

TaeWong92

22/11/18
0
0
1
HCM
Lại là mình đây các bạn à he he
Do thiếu sót trong công tác chuẩn bị nên Hôm qua đi 778c Nguyễn Kiệm bị sập hầm tức dái quá , kinh nghiệm rút ra chỉ đi quán nào mình đã chơi quen rồi .
Hôm nay mạn phép mình đứng ra chủ trì tạo 1 buổi off cho ae rphang .
Thời gian : thứ 7 tuần này 16/3/2019
Từ 10 sáng đến 5h chiều .
Địa điểm : Lê Văn Khương Q12 .
Nội dung : đầu tiên off cafe nói dóc , đến tầm 11h30 thì chạy ra quán nhậu lai rai cho ae lấy sức , 2h thì mình sẽ qua quán karaoke Thiên Nhiên bóp vú - mò chim
, 4h thì ae có thể đi chịch hay massage tùy vào ae .
Nói rõ luôn : cafe , nhậu , karaoke mình sẽ chỉ định quán nên sẽ chịu trách nhiệm về chất lượng , còn khoảng chịch hoặc massage mình ko dẫn nên ae tự xử .
Nguyên tắc cho newbie : off cafe nói chuyện trước xem có hợp không rồi mới đi , share đều tất cả các khoản ăn chơi .
Chỉ định : ae thích sự sạch sẽ , tiền bỏ ra ăn chơi phải đúng với giá trị của nó .
Kết : ae ko ngại xa thì đến chơi với mình
Ae nào đi thì để lại zalo hoặc inbox cho mình .

thanhpho779

9/3/17
0
0
1
42
Nếu đông quá thì chia ra 2 - 3 phòng. Mỗi phòng nên 5-6 thôi chứ đông quá mất vui.

massager love

1/7/19
0
0
0
33
Sống ở Q12 luôn này bác . nhưng mà chỗ bác dẫn đi đụng độ người quen là bỏ mẹ kaka. Like bác

Tonyaaa

22/8/18
0
0
0
37
Bro inbox giup minh so nha . Bua do neu ranh viec , minh chay len giao luu voi mn . Gio chua biet cong viec ntn nao ko dam book truoc