1000K - Karaoke - Q12 Report buổi off hôm qua

Lượt xem: 2,463

Mr Hunter

26/1/19
0
0
0
41
Report nhanh cho ae
Cafe : ae cafe vui vẻ , trao đổi kinh nghiệm . 5 người tất cả .
Nhậu : kêu hơi nhiều mồi nhưng ít người ăn , có thêm 1 người vào tổng cộng là 6 .
Kara : hát hò khí thế , ôm bóp tẹt ga . Vào thêm 1 người là 7 .
Chịch : có mem rủ được em đào trong quán ra ngoài , chịch đăng hình lên group zalo , làm ae thèm vl ra
Thành viên tham gia gồm : chủ tịch Tuấn , phó chủ tịch anh Quang ( già nhất team ) , Quốc ít nói đeo kính , Uy hay nói đeo kính , Tuấn nhỏ đẹp trai nhất team , Tín nhỏ tuổi nhất team .
Thiệt hại : 25k cafe , nhậu 265k , kara 500k , bo em út 300k .
Về phần nhận xét em út ở quán kara tôi xin phép nhường lại cho ae thành viên đã tham gia đánh giá cho công tâm . Xin hết .

nguyenkhanh

18/5/17
0
0
0
41
Report nhanh cho ae
Cafe : ae cafe vui vẻ , trao đổi kinh nghiệm . 5 người tất cả .
Nhậu : kêu hơi nhiều mồi nhưng ít người ăn , có thêm 1 người vào tổng cộng là 6 .
Kara : hát hò khí thế , ôm bóp tẹt ga . Vào thêm 1 người là 7 .
Chịch : có mem rủ được em đào trong quán ra ngoài , chịch đăng hình lên group zalo , làm ae thèm vl ra
Thành viên tham gia gồm : chủ tịch Tuấn , phó chủ tịch anh Quang ( già nhất team ) , Quốc ít nói đeo kính , Uy hay nói đeo kính , Tuấn nhỏ đẹp trai nhất team , Tín nhỏ tuổi nhất team .
Thiệt hại : 25k cafe , nhậu 265k , kara 500k , bo em út 300k .
Về phần nhận xét em út ở quán kara tôi xin phép nhường lại cho ae thành viên đã tham gia đánh giá cho công tâm . Xin hết .

killer910

5/10/16
0
0
0
34
Đào face xjnh sờ mó tình cảm hun hít chùn chụt....chưa gạ dc ra ngoài hjx

caubebutchitk

Member
1/4/17
6
1
6
36
Đây là bé tui ngồi , yêu em từ cái nhìn đầu tiên.. nói thật e trong sáng vô bờ bến .. còn tên gì xin dấu .. có lẽ hôm sau đến 1 mình gọi bé

Hứa Minh Phúc

19/2/18
0
0
0
26
Lần đầu gặp anh em. Em thấy vui lắm luôn. Nhất là tăng 3 thiên nhiên đào đẹp bóp zú nút lưởi okies. Mà hay đi toilet quá chắc bị suy thận. Trước tiên xin cảm ơm BQT đã thành lập ra diễn đàn để anh em có điều kiện chia sẽ kinh nghiệm, sau nữa cảm ơn anh tuấn chủ tịch đã tạo một sân chơi nhỏ nhỏ cho anh em gặp nhau.